Kết quả Metalul Buzău vs Chindia Targoviste - Hạng 2 Romania
Metalul Buzău
Chindia TargovisteNhận định trước trận Metalul Buzău vs Chindia Targoviste - Hạng 2 Romania
Trận đấu Metalul Buzău vs Chindia Targoviste tại Hạng 2 Romania đã kết thúc với kết quả Chindia Targoviste thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Metalul Buzău có 41% khả năng thắng, hòa 26% và Chindia Targoviste thắng 33%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Metalul Buzău hoặc Chindia Targoviste, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Metalul Buzău có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Chindia Targoviste trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Metalul Buzău
#7
17 điểm · 9 trận
5T-2H-2B
Chindia Targoviste
#4
18 điểm · 9 trận
6T-0H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Metalul Buzău 2.45 - Hòa 3.10 - Chindia Targoviste 2.70.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 2.15 | 1.65 | 2.45 | 3.10 | 2.70 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.42 | 2.60 | 3.10 | 2.00 | 3.35 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.20 | 3.40 | 2.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.90 | 1.90 | — | — | 3.10 | 2.10 | 3.20 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.45 | 1.47 | 2.25 / 1.78 | 1.90 | 2.48 | 3.05 | 2.63 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.92 | 1.76 | 3.15 | 2.14 | 3.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.74 | 2.50 / 1.86 | 1.83 | 2.29 | 3.15 | 2.88 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 1.99 | 1.00 / 1.84 | 1.84 | 2.91 | 2.03 | 3.66 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.99 | 1.78 | 2.50 / 1.88 | 1.87 | 2.27 | 3.22 | 2.83 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.07 | 1.00 / 1.81 | 1.93 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 2.38 | 1.55 | 4.50 / 6.80 | 1.11 | 126.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Romania
- 29/08KTCSM ReşiţaCSA Steaua Bucureşti21
- 29/08KTGloria BistriţaCSM Satu Mare10
- 29/08KTCS AfumatiUnirea Slobozia21
- 29/08KTBihor OradeaŞtefăneşti40
- 29/08KTDumbrăviţaCSM Ramnicu Valcea01
- 29/08KTCS Dinamo BucureștiViitorul Şelimbăr01
- 29/08KTCetatea SuceavaPopești-Leordeni11
- 29/08KTMetaloglobusConcordia13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Metalul Buzău vs Chindia Targoviste thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Metalul Buzău 1-3 Chindia Targoviste (hiệp 1: 1-1).
Trận Metalul Buzău vs Chindia Targoviste diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Metalul Buzău vs Chindia Targoviste thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 29/08.
Trận Metalul Buzău vs Chindia Targoviste đá ở sân nào?
Trận đấu Metalul Buzău vs Chindia Targoviste đã diễn ra trên sân Stadionul Cornel Negoescu - artificial grass tại Buzau.
Tỷ lệ dự đoán trận Metalul Buzău vs Chindia Targoviste như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Metalul Buzău có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Chindia Targoviste thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Metalul Buzău và Chindia Targoviste thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Metalul Buzău thắng 1, hòa 1, thua 0.
