Kết quả CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti - Hạng 2 Romania
CSM Reşiţa
CSA Steaua BucureştiNhận định trước trận CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti - Hạng 2 Romania
CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả CSM Reşiţa thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CSM Reşiţa với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CSM Reşiţa hoặc CSA Steaua Bucureşti, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 5 trận gần nhất giữa 2 đội: CSM Reşiţa thắng 2, hòa 1, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSM Reşiţa
#3
21 điểm · 9 trận
7T-0H-2B
CSA Steaua Bucureşti
#17
6 điểm · 9 trận
1T-3H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), CSM Reşiţa được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: CSM Reşiţa 2.20 - Hòa 3.25 - CSA Steaua Bucureşti 2.80.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.95 | 1.77 | 2.10 | 3.25 | 3.20 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 2.70 | 2.10 | 3.70 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 2.20 | 3.25 | 2.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.70 | — | — | 2.75 | 2.10 | 3.60 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.12 | 1.62 | 2.50 / 1.95 | 1.74 | 2.14 | 3.20 | 3.05 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.83 | 1.84 | 2.80 | 2.17 | 3.65 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.94 | 1.74 | 2.50 / 1.93 | 1.76 | 2.26 | 3.20 | 2.88 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 1.99 | 1.00 / 1.87 | 1.81 | 2.86 | 2.05 | 3.66 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.97 | 1.79 | 2.50 / 1.98 | 1.78 | 2.25 | 3.27 | 2.82 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.69 | 2.09 | 1.00 / 1.90 | 1.84 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.48 | 2.60 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Romania
- 29/08KTGloria BistriţaCSM Satu Mare10
- 29/08KTCS AfumatiUnirea Slobozia21
- 29/08KTBihor OradeaŞtefăneşti40
- 29/08KTDumbrăviţaCSM Ramnicu Valcea01
- 29/08KTCS Dinamo BucureștiViitorul Şelimbăr01
- 29/08KTMetalul BuzăuChindia Targoviste13
- 29/08KTCetatea SuceavaPopești-Leordeni11
- 29/08KTMetaloglobusConcordia13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSM Reşiţa 2-1 CSA Steaua Bucureşti (hiệp 1: 1-0).
Trận CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 29/08.
Trận CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti đá ở sân nào?
Trận đấu CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti đã diễn ra trên sân Mircea Chivu Stadium.
Tỷ lệ dự đoán trận CSM Reşiţa vs CSA Steaua Bucureşti như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSM Reşiţa có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, CSA Steaua Bucureşti thắng 32%.
Lịch sử đối đầu giữa CSM Reşiţa và CSA Steaua Bucureşti thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, CSM Reşiţa thắng 2, hòa 1, thua 2.
