Kết quả Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Gloria Bistriţa
CSM Satu MareNhận định trước trận Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả Gloria Bistriţa thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gloria Bistriţa với tỷ lệ 56%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gloria Bistriţa hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Gloria Bistriţa thắng 3, hòa 1, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gloria Bistriţa
#11
15 điểm · 9 trận
5T-0H-4B
CSM Satu Mare
#20
5 điểm · 9 trận
0T-5H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Gloria Bistriţa được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Gloria Bistriţa 1.50 - Hòa 3.95 - CSM Satu Mare 5.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.65 | 2.15 | 1.50 | 3.95 | 5.50 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 2.00 | 2.35 | 5.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.62 | 3.60 | 4.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.20 | 2.20 | 5.00 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.54 | 2.25 | 2.75 / 1.89 | 1.78 | 1.53 | 3.75 | 5.20 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 2.06 | 1.66 | 2.08 | 2.40 | 5.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.74 | 1.89 | 2.50 / 1.93 | 1.76 | 1.59 | 3.40 | 5.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 1.90 | 1.00 / 1.95 | 1.74 | 2.21 | 2.00 | 6.35 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.83 | 1.93 | 2.50 / 2.00 | 1.77 | 1.65 | 3.33 | 5.01 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.70 | 2.08 | 1.00 / 1.83 | 1.91 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.50 | 2.50 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 1.01 | 29.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Romania
- 29/08KTCSM ReşiţaCSA Steaua Bucureşti21
- 29/08KTCS AfumatiUnirea Slobozia21
- 29/08KTBihor OradeaŞtefăneşti40
- 29/08KTDumbrăviţaCSM Ramnicu Valcea01
- 29/08KTCS Dinamo BucureștiViitorul Şelimbăr01
- 29/08KTMetalul BuzăuChindia Targoviste13
- 29/08KTCetatea SuceavaPopești-Leordeni11
- 29/08KTMetaloglobusConcordia13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gloria Bistriţa 1-0 CSM Satu Mare (hiệp 1: 0-0).
Trận Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 29/08.
Trận Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare đá ở sân nào?
Trận đấu Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare đã diễn ra trên sân Stadionul Jean Padureanu.
Tỷ lệ dự đoán trận Gloria Bistriţa vs CSM Satu Mare như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gloria Bistriţa có 56% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, CSM Satu Mare thắng 19%.
Lịch sử đối đầu giữa Gloria Bistriţa và CSM Satu Mare thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Gloria Bistriţa thắng 3, hòa 1, thua 2.
