Kết quả BSC Young Boys vs FC Luzern - VĐQG Thụy Sỹ
BSC Young Boys
FC Luzern- Samuel Essende 14'
- Samuel Essende 52'
- Mamadou Kaly·Sene 88'
- Andrejs Cigaņiks 47'
- Andrejs Cigaņiks 49'
- Matteo Di Giusto 65' (pen)
Nhận định trước trận BSC Young Boys vs FC Luzern - VĐQG Thụy Sỹ
Trận đấu BSC Young Boys vs FC Luzern tại VĐQG Thụy Sỹ đã kết thúc với kết quả hòa 3-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá BSC Young Boys có 63% khả năng thắng, hòa 20% và FC Luzern thắng 17%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa BSC Young Boys hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 4 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, BSC Young Boys có 7 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước FC Luzern trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
BSC Young Boys
#2
22 điểm · 10 trận
6T-4H-0B
FC Luzern
#8
12 điểm · 10 trận
3T-3H-4B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về BSC Young Boys với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: BSC Young Boys 1.50 - Hòa 5.10 - FC Luzern 4.80.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.73 | 2.05 | 3.50 / 1.65 | 2.20 | 1.50 | 5.10 | 4.80 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.85 | 1.90 | 1.50 / 1.70 | 2.05 | 1.85 | 2.90 | 4.20 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 1.62 | 2.20 | 1.48 | 4.75 | 5.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 1.73 | 2.00 | 1.91 | 3.00 | 4.75 |
| Unibet | Toàn trận | -1.50 / 2.12 | 1.61 | 3.75 / 1.82 | 1.85 | 1.52 | 4.75 | 4.90 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.75 | 1.93 | 1.83 | 2.80 | 4.35 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.92 | 1.83 | 4.00 / 1.93 | 1.75 | 1.49 | 4.75 | 5.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.57 | 2.16 | 1.50 / 1.77 | 1.98 | 1.90 | 2.71 | 5.00 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.25 / 1.99 | 1.90 | 3.75 / 1.83 | 2.05 | 1.51 | 5.04 | 5.44 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.88 | 1.97 | 1.50 / 1.81 | 2.02 | 1.88 | 3.08 | 5.20 |
Trận khác vòng 7 VĐQG Thụy Sỹ
- 05/09KTFC VaduzLausanne31
- 06/09KTGrasshoppersFC Zurich22
- 06/09KTServette FCFC ST. Gallen02
- 06/09KTFC Basel 1893FC Lugano13
- 06/09KTFC SionFC Thun32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận BSC Young Boys vs FC Luzern thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số BSC Young Boys 3-3 FC Luzern (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Samuel Essende 14', Samuel Essende 52', Mamadou Kaly·Sene 88' cho BSC Young Boys; Andrejs Cigaņiks 47', Andrejs Cigaņiks 49', Matteo Di Giusto 65' (phạt đền) cho FC Luzern.
Trận BSC Young Boys vs FC Luzern diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu BSC Young Boys vs FC Luzern thuộc khuôn khổ VĐQG Thụy Sỹ đã diễn ra lúc 23:00 ngày 05/09.
Trận BSC Young Boys vs FC Luzern đá ở sân nào?
Trận đấu BSC Young Boys vs FC Luzern đã diễn ra trên sân Stadion Wankdorf tại Bern.
Tỷ lệ dự đoán trận BSC Young Boys vs FC Luzern như thế nào?
Theo số liệu thống kê, BSC Young Boys có 63% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 20%, FC Luzern thắng 17%.
Lịch sử đối đầu giữa BSC Young Boys và FC Luzern thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, BSC Young Boys thắng 7, hòa 1, thua 1.
