Trước trận đấu giữa Grasshoppers và FC Zurich tại VĐQG Thụy Sỹ, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Grasshoppers có 36% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 26% và FC Zurich thắng 38%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa FC Zurich hoặc Grasshoppers, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, FC Zurich đang vượt trội hơn hẳn Grasshoppers (38% so với 62%). Về phong độ gần đây, Grasshoppers đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 2.4 bàn thua mỗi trận, còn FC Zurich là 1.6 - 2.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Grasshoppers thắng 1, hòa 1, thua 8. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Grasshoppers
#11
1 điểm · 3 trận
0T-1H-2B
FC Zurich
#10
3 điểm · 4 trận
1T-0H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Grasshoppers 2.62 - Hòa 3.70 - FC Zurich 2.45.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.38 | 1.53 | 3.10 | 2.38 | 3.00 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.62 | 3.70 | 2.45 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.80 | 1.25 / 1.93 | 1.78 | 3.14 | 2.26 | 2.91 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.94 | 1.81 | 3.00 / 1.92 | 1.76 | 2.62 | 3.54 | 2.45 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.88 | 3.00 / 2.01 | 1.87 | 2.68 | 3.69 | 2.53 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.89 | 1.25 / 1.98 | 1.84 | 3.18 | 2.47 | 3.08 |