Nhận định soi kèo Servette FC vs FC ST. Gallen (VĐQG Thụy Sỹ): dữ liệu nghiêng về Servette FC với tỷ lệ 44%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Servette FC hoặc FC ST. Gallen, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Servette FC có 3 trận thắng, 5 trận hòa và 2 trận thua trước FC ST. Gallen trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Thụy Sỹ, FC ST. Gallen đang xếp hạng 4 với 7 điểm, trong khi Servette FC xếp hạng 8 với 3 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Servette FC
#8
3 điểm · 3 trận
1T-0H-2B
FC ST. Gallen
#4
7 điểm · 3 trận
2T-1H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Servette FC với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Servette FC 2.15 - Hòa 3.70 - FC ST. Gallen 3.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.70 | 2.10 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.62 | 2.60 | 3.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 1.91 | 1.80 | 2.15 | 3.70 | 3.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.64 | 1.50 / 2.00 | 1.76 | 2.57 | 2.42 | 3.42 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.86 | 1.88 | 3.50 / 1.98 | 1.80 | 2.14 | 3.80 | 2.96 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.12 | 1.74 | 1.50 / 2.02 | 1.78 | 2.57 | 2.68 | 3.42 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.89 | 1.96 | 3.50 / 2.00 | 1.85 | 2.14 | 3.95 | 3.03 |