Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, FC Sion được đánh giá 55% khả năng thắng, hòa 24% và FC Thun thắng 22% trong trận FC Sion vs FC Thun thuộc khuôn khổ VĐQG Thụy Sỹ. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa FC Sion hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FC Sion có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 8 trận thua trước FC Thun trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Thụy Sỹ, FC Sion đang xếp hạng 5 với 6 điểm, trong khi FC Thun xếp hạng 9 với 3 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
FC Sion
#5
6 điểm · 3 trận
2T-0H-1B
FC Thun
#9
3 điểm · 3 trận
1T-0H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Sion với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: FC Sion 1.70 - Hòa 4.10 - FC Thun 4.33.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.20 | 2.62 | 4.33 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 2.00 | 1.73 | 1.70 | 4.10 | 4.33 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.89 | 1.25 / 1.75 | 2.01 | 2.20 | 2.41 | 4.44 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.83 | 1.83 | 3.25 / 1.85 | 1.92 | 1.72 | 4.05 | 4.21 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 2.03 | 1.25 / 1.76 | 2.04 | 2.19 | 2.68 | 4.43 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.93 | 3.25 / 1.88 | 1.96 | 1.73 | 4.02 | 4.40 |