Kết quả Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë - Cúp C2 Châu Âu
Shamrock Rovers
Egnatia Rrogozhinë- G. Burke 29' (pen)
- R. Lopes 55'
- A. Greene 57'
- A. Greene 41' (phản lưới)
Nhận định trước trận Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë - Cúp C2 Châu Âu
Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë (Cúp C2 Châu Âu) đã khép lại với kết quả Shamrock Rovers thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Shamrock Rovers với tỷ lệ 33%. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Shamrock Rovers thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/08/2026.
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), Shamrock Rovers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Shamrock Rovers 1.92 - Hòa 3.45 - Egnatia Rrogozhinë 3.85.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 1.93 | 1.85 | 1.92 | 3.45 | 3.85 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.48 | 2.50 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.45 | 2.15 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.90 | 3.20 | 4.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.50 | 2.20 | 4.00 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.79 | 2.50 / 1.85 | 1.82 | 1.95 | 3.45 | 3.60 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.77 | 1.92 | 2.50 | 2.23 | 4.00 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.17 | 1.61 | 2.50 / 1.96 | 1.88 | 2.00 | 3.48 | 3.95 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.03 | 1.66 | 1.00 / 1.87 | 1.87 | 2.51 | 2.08 | 4.45 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.96 | 1.85 | 2.50 / 1.96 | 1.85 | 1.95 | 3.31 | 3.77 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 1.00 / 1.88 | 1.90 | 2.51 | 2.20 | 4.21 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.40 | 2.85 | 4.50 / 7.40 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTLincoln Red Imps FCOmonia Nicosia11
- 07/08KTRed Bull SalzburgPafos10
- 07/08KTLech PoznanKI Klaksvik10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Shamrock Rovers 3-1 Egnatia Rrogozhinë (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: G. Burke 29' (phạt đền), R. Lopes 55', A. Greene 57' cho Shamrock Rovers; A. Greene 41' (phản lưới) cho Egnatia Rrogozhinë.
Trận Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 02:00 ngày 05/08.
Trận Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë đá ở sân nào?
Trận đấu Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë đã diễn ra trên sân Tallaght Stadium tại Dublin.
Tỷ lệ dự đoán trận Shamrock Rovers vs Egnatia Rrogozhinë như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Shamrock Rovers có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Egnatia Rrogozhinë thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Shamrock Rovers và Egnatia Rrogozhinë thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Shamrock Rovers thắng 0, hòa 0, thua 1.
