Kết quả Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze - Cúp C2 Châu Âu
Ferencvarosi TC
Gornik Zabrze- M. Corbu 65'
Nhận định trước trận Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze - Cúp C2 Châu Âu
Trận đấu Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze tại Cúp C2 Châu Âu đã kết thúc với kết quả Ferencvarosi TC thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Ferencvarosi TC có 33% khả năng thắng, hòa 33% và Gornik Zabrze thắng 33%. Ferencvarosi TC cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Gornik Zabrze trong giai đoạn gần đây (100% - 0%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ferencvarosi TC có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Gornik Zabrze trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Ferencvarosi TC
#6
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Gornik Zabrze
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Ferencvarosi TC với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Live (API-Football): Ferencvarosi TC 1.01 - Hòa 26.00 - Gornik Zabrze 151.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.65 | 2.20 | 1.50 / 6.80 | 1.11 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.20 | 2.25 | 4.75 |
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.65 | 2.15 | 2.50 / 1.83 | 1.95 | 1.66 | 3.80 | 4.90 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.20 | 2.20 | 4.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.50 / 1.38 | 2.80 | 2.50 / 1.83 | 2.02 | 1.72 | 3.85 | 4.99 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.67 | 3.40 | 5.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.65 | 2.06 | 2.12 | 2.35 | 5.00 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 2.01 | 1.00 / 1.75 | 2.06 | 2.20 | 2.32 | 4.86 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.50 | 1.47 | 1.00 / 1.75 | 2.01 | 2.20 | 2.19 | 5.20 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.57 | 2.20 | 2.75 / 1.92 | 1.76 | 1.61 | 3.90 | 5.00 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.93 | 2.50 / 1.81 | 2.00 | 1.68 | 3.83 | 4.52 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTRed Bull SalzburgPafos10
- 07/08KTLech PoznanKI Klaksvik10
- 07/08KTHradec KrálovéBesiktas01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Ferencvarosi TC 1-0 Gornik Zabrze (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: M. Corbu 65' cho Ferencvarosi TC.
Trận Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:15 ngày 06/08.
Trận Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze đá ở sân nào?
Trận đấu Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze đã diễn ra trên sân Groupama Aréna tại Budapest.
Tỷ lệ dự đoán trận Ferencvarosi TC vs Gornik Zabrze như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Ferencvarosi TC có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Gornik Zabrze thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Ferencvarosi TC và Gornik Zabrze thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Ferencvarosi TC thắng 0, hòa 1, thua 0.
