Kết quả Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers - Cúp C2 Châu Âu
Egnatia Rrogozhinë
Shamrock Rovers- D. Adjessa 4'
- A. Albanese 11'
- I. Gruda 20'
- D. Adjessa 38'
- A. Albanese 58'
- G. Burke 74'
Nhận định trước trận Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers - Cúp C2 Châu Âu
Trận đấu Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers tại Cúp C2 Châu Âu đã kết thúc với kết quả Egnatia Rrogozhinë thắng 5-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Egnatia Rrogozhinë có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Shamrock Rovers thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Shamrock Rovers thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về phong độ, Shamrock Rovers đang vượt trội hơn hẳn Egnatia Rrogozhinë (0% so với 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Egnatia Rrogozhinë ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 3.0 bàn/trận, trong khi Shamrock Rovers ghi 3.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Egnatia Rrogozhinë có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Shamrock Rovers trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/08/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Egnatia Rrogozhinë 2.12 - Hòa 3.70 - Shamrock Rovers 3.05.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.57 | 2.30 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.12 | 3.70 | 3.05 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.10 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 2.62 | 2.25 | 3.35 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.10 | 3.30 | 3.20 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.20 | 1.65 | — | — | 2.75 | 2.25 | 3.40 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.68 | 2.50 / 1.79 | 1.88 | 2.10 | 3.35 | 3.25 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.71 | 1.98 | 2.55 | 2.18 | 3.65 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.87 | 2.01 | 2.75 / 1.98 | 1.90 | 2.17 | 3.68 | 3.34 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.64 | 1.25 / 2.08 | 1.67 | 2.60 | 2.21 | 3.74 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 2.02 | 2.75 / 1.94 | 1.89 | 2.09 | 3.66 | 3.21 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.75 | 1.25 / 2.10 | 1.75 | 2.60 | 2.37 | 3.80 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -4.00 / 4.40 | 1.20 | 6.50 / 6.60 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 51.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTRed Bull SalzburgPafos10
- 07/08KTLech PoznanKI Klaksvik10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Egnatia Rrogozhinë 5-1 Shamrock Rovers (hiệp 1: 4-0). Ghi bàn: D. Adjessa 4', A. Albanese 11', I. Gruda 20', D. Adjessa 38', A. Albanese 58' cho Egnatia Rrogozhinë; G. Burke 74' cho Shamrock Rovers.
Trận Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 02:00 ngày 14/08.
Trận Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers đá ở sân nào?
Trận đấu Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers đã diễn ra trên sân Arena Egnatia tại Rrogozhine.
Tỷ lệ dự đoán trận Egnatia Rrogozhinë vs Shamrock Rovers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Egnatia Rrogozhinë có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Shamrock Rovers thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Egnatia Rrogozhinë và Shamrock Rovers thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Egnatia Rrogozhinë thắng 0, hòa 0, thua 1.
