Kết quả Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano - Cúp C3 Châu Âu
Maccabi Tel Aviv
FC Lugano- D. Peretz 69' (pen)
- D. Moncada 79'
Nhận định trước trận Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano - Cúp C3 Châu Âu
Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano (Cúp C3 Châu Âu) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maccabi Tel Aviv với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maccabi Tel Aviv hoặc FC Lugano, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Maccabi Tel Aviv thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Maccabi Tel Aviv
Chưa có dữ liệu BXH
FC Lugano
#24
0 điểm · 0 trận
0T-0H-0B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Maccabi Tel Aviv 2.30 - Hòa 3.50 - FC Lugano 2.85.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.70 | 2.10 | 2.50 / 1.83 | 1.95 | 2.30 | 3.50 | 2.85 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.90 | 2.15 | 3.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.20 | 3.30 | 2.90 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 2.88 | 2.20 | 3.25 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.20 | 1.58 | 2.50 / 1.81 | 1.86 | 2.30 | 3.40 | 2.90 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.72 | 1.97 | 2.70 | 2.15 | 3.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 2.03 | 1.82 | 2.50 / 1.86 | 1.98 | 2.38 | 3.60 | 2.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 1.99 | 1.00 / 1.76 | 1.98 | 2.83 | 2.17 | 3.38 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.80 | 2.50 / 1.82 | 1.97 | 2.28 | 3.56 | 2.74 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 2.06 | 1.00 / 1.73 | 2.07 | 2.83 | 2.25 | 3.33 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.21 | 4.25 | 2.50 / 5.90 | 1.13 | 13.00 | 1.04 | 21.00 |
Trận khác · Playoff round Cúp C3 Châu Âu
- 21/08KTHeart Of MidlothianRapid Vienna22
- 21/08KTDinamo TiranaPafos11
- 21/08KTGetafeFK Partizan31
- 21/08KTSC BragaAustria Vienna20
- 21/08KTHNK Hajduk SplitRaków Częstochowa22
- 21/08KTShamrock RoversKuPS11
- 26/08KTRapid ViennaHeart Of Midlothian11
- 27/08KTKuPSShamrock Rovers10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maccabi Tel Aviv 1-1 FC Lugano (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: D. Peretz 69' (phạt đền) cho Maccabi Tel Aviv; D. Moncada 79' cho FC Lugano.
Trận Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu đã diễn ra lúc 23:00 ngày 27/08.
Trận Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano đá ở sân nào?
Trận đấu Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano đã diễn ra trên sân Adjarabet Arena tại Batumi.
Tỷ lệ dự đoán trận Maccabi Tel Aviv vs FC Lugano như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maccabi Tel Aviv có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, FC Lugano thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Tel Aviv và FC Lugano thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Maccabi Tel Aviv thắng 0, hòa 0, thua 1.
