Kết quả FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv - Cúp C3 Châu Âu
FC Lugano
Maccabi Tel Aviv- K. Behrens 31'
- A. Grgic 54' (pen)
- I. Shahar 47'
Nhận định trước trận FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv - Cúp C3 Châu Âu
FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv (Cúp C3 Châu Âu) đã khép lại với kết quả FC Lugano thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về FC Lugano với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa FC Lugano hoặc Maccabi Tel Aviv, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: FC Lugano thắng 0, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 21/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Lugano
#24
0 điểm · 0 trận
0T-0H-0B
Maccabi Tel Aviv
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-0.50), FC Lugano được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: FC Lugano 1.97 - Hòa 3.50 - Maccabi Tel Aviv 3.65.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.80 | 2.50 / 1.90 | 1.85 | 1.97 | 3.50 | 3.65 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.53 | 2.35 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.55 | 2.15 | 3.80 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.95 | 3.40 | 3.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.50 | 2.20 | 4.00 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.73 | 2.50 / 1.77 | 1.90 | 2.00 | 3.50 | 3.30 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.70 | 1.98 | 2.45 | 2.18 | 3.65 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.73 | 2.16 | 2.50 / 1.92 | 1.92 | 1.98 | 3.73 | 3.73 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.72 | 1.00 / 1.81 | 1.92 | 2.46 | 2.17 | 4.10 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.85 | 2.50 / 1.91 | 1.89 | 1.97 | 3.65 | 3.37 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.76 | 1.00 / 1.83 | 1.95 | 2.55 | 2.22 | 4.02 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 5.50 | 1.15 | 1.01 | 23.00 | 151.00 |
Trận khác · Playoff round Cúp C3 Châu Âu
- 21/08KTRangersFK Jablonec10
- 21/08KTShamrock RoversKuPS11
- 21/08KTGetafeFK Partizan31
- 21/08KTDinamo TiranaPafos11
- 21/08KTSC BragaAustria Vienna20
- 21/08KTHNK Hajduk SplitRaków Częstochowa22
- 26/08KTRapid ViennaHeart Of Midlothian11
- 27/08KTKuPSShamrock Rovers10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Lugano 2-1 Maccabi Tel Aviv (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: K. Behrens 31', A. Grgic 54' (phạt đền) cho FC Lugano; I. Shahar 47' cho Maccabi Tel Aviv.
Trận FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:30 ngày 21/08.
Trận FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv đá ở sân nào?
Trận đấu FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv đã diễn ra trên sân AIL Arena tại Lugano.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Lugano vs Maccabi Tel Aviv như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Lugano có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Maccabi Tel Aviv thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Lugano và Maccabi Tel Aviv thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, FC Lugano thắng 0, hòa 1, thua 0.
