Kết quả Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna - Cúp C3 Châu Âu
Heart Of Midlothian
Rapid Vienna- S. Raux-Yao 56' (phản lưới)
- J. Wilson 62'
- S. Raux-Yao 31'
- N. Wurmbrand 79'
Nhận định trước trận Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna - Cúp C3 Châu Âu
Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna (Cúp C3 Châu Âu) đã khép lại với kết quả hòa 2-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Heart Of Midlothian với tỷ lệ 39%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Heart Of Midlothian hoặc Rapid Vienna, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Heart Of Midlothian thắng 0, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 21/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Heart Of Midlothian
#23
0 điểm · 0 trận
0T-0H-0B
Rapid Vienna
#36
1 điểm · 6 trận
0T-1H-5B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Heart Of Midlothian 2.25 - Hòa 3.55 - Rapid Vienna 2.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.67 | 2.15 | 2.50 / 1.73 | 2.10 | 2.25 | 3.55 | 2.90 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 2.88 | 2.20 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 2.25 | 3.50 | 2.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.75 | 2.25 | 3.25 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.25 | 1.55 | 2.75 / 1.87 | 1.80 | 2.38 | 3.45 | 2.85 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 2.05 | 1.66 | 2.70 | 2.20 | 3.15 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 2.08 | 1.78 | 2.75 / 1.86 | 1.79 | 2.43 | 3.56 | 2.86 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 1.96 | 1.00 / 1.71 | 2.05 | 2.91 | 2.14 | 3.34 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.06 | 1.76 | 2.75 / 1.95 | 1.87 | 2.37 | 3.49 | 2.76 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.79 | 2.02 | 1.25 / 2.14 | 1.71 | 2.91 | 2.30 | 3.26 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.05 | 1.75 | 4.50 / 7.80 | 1.09 | 17.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác · Playoff round Cúp C3 Châu Âu
- 21/08KTRangersFK Jablonec10
- 21/08KTShamrock RoversKuPS11
- 21/08KTGetafeFK Partizan31
- 21/08KTDinamo TiranaPafos11
- 21/08KTSC BragaAustria Vienna20
- 21/08KTHNK Hajduk SplitRaków Częstochowa22
- 26/08KTRapid ViennaHeart Of Midlothian11
- 27/08KTKuPSShamrock Rovers10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Heart Of Midlothian 2-2 Rapid Vienna (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: S. Raux-Yao 56' (phản lưới), J. Wilson 62' cho Heart Of Midlothian; S. Raux-Yao 31', N. Wurmbrand 79' cho Rapid Vienna.
Trận Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna thuộc khuôn khổ Cúp C3 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:45 ngày 21/08.
Trận Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna đá ở sân nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna đã diễn ra trên sân Tynecastle Park tại Edinburgh.
Tỷ lệ dự đoán trận Heart Of Midlothian vs Rapid Vienna như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Heart Of Midlothian có 39% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Rapid Vienna thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa Heart Of Midlothian và Rapid Vienna thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Heart Of Midlothian thắng 0, hòa 1, thua 0.
