Kết quả Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC - Cúp C2 Châu Âu
Gornik Zabrze
Ferencvarosi TC- K. Urbanski 45' (pen)
- M. Sacek 82' (phản lưới)
Nhận định trước trận Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC - Cúp C2 Châu Âu
Trận đấu Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC tại Cúp C2 Châu Âu đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gornik Zabrze có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Ferencvarosi TC thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Ferencvarosi TC thắng, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Ferencvarosi TC cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Gornik Zabrze trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Gornik Zabrze ghi trung bình 0.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Ferencvarosi TC ghi 2.0 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Gornik Zabrze có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Ferencvarosi TC trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gornik Zabrze
Chưa có dữ liệu BXH
Ferencvarosi TC
#6
3 điểm · 1 trận
1T-0H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Gornik Zabrze 2.34 - Hòa 3.45 - Ferencvarosi TC 2.84.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.73 | 2.05 | 2.50 / 1.95 | 1.83 | 2.34 | 3.45 | 2.84 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 1.95 | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.88 | 2.15 | 3.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 2.30 | 3.25 | 2.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | — | — | 3.00 | 2.10 | 3.25 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.14 | 1.61 | 2.50 / 1.78 | 1.89 | 2.23 | 3.30 | 3.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.68 | 2.00 | 2.65 | 2.20 | 3.35 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.27 | 1.56 | 2.50 / 1.96 | 1.92 | 2.41 | 3.68 | 2.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.12 | 1.64 | 1.00 / 1.79 | 1.96 | 2.84 | 2.19 | 3.38 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 2.03 | 2.50 / 1.94 | 1.89 | 2.40 | 3.68 | 2.66 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 2.03 | 1.00 / 1.84 | 1.99 | 3.03 | 2.24 | 3.40 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.50 | 2.50 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 17.00 | 1.03 | 19.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTLincoln Red Imps FCOmonia Nicosia11
- 07/08KTLech PoznanKI Klaksvik10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gornik Zabrze 1-1 Ferencvarosi TC (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: K. Urbanski 45' (phạt đền) cho Gornik Zabrze; M. Sacek 82' (phản lưới) cho Ferencvarosi TC.
Trận Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 00:00 ngày 14/08.
Trận Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC đá ở sân nào?
Trận đấu Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC đã diễn ra trên sân Stadion im. Ernesta Pohla tại Zabrze.
Tỷ lệ dự đoán trận Gornik Zabrze vs Ferencvarosi TC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gornik Zabrze có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Ferencvarosi TC thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Gornik Zabrze và Ferencvarosi TC thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Gornik Zabrze thắng 0, hòa 0, thua 1.
