Kết quả Sturm Graz vs Fenerbahce - Cúp C1 Châu Âu
Sturm Graz
Fenerbahce- Talisca 66' (pen)
Nhận định trước trận Sturm Graz vs Fenerbahce - Cúp C1 Châu Âu
Trận đấu Sturm Graz vs Fenerbahce tại Cúp C1 Châu Âu đã kết thúc với kết quả Fenerbahce thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Sturm Graz có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Fenerbahce thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Fenerbahçe. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Fenerbahce (29% - 71%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Sturm Graz ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 0.7 bàn/trận, trong khi Fenerbahce ghi 1.3 và để thủng 0.3 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Sturm Graz có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Fenerbahce trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Sturm Graz
Chưa có dữ liệu BXH
Fenerbahce
#20
1 điểm · 1 trận
0T-1H-0B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Fenerbahce với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.75 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Unibet: Sturm Graz 4.35 - Hòa 3.80 - Fenerbahce 1.78.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.65 | 1.42 | 1.50 / 2.40 | 1.50 | 4.20 | 2.30 | 2.25 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 2.00 | 1.70 | 2.75 / 1.76 | 1.92 | 4.35 | 3.80 | 1.78 |
| 10Bet | Toàn trận | 0.50 / 2.05 | 1.73 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 4.10 | 3.95 | 1.74 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 4.20 | 4.00 | 1.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 4.33 | 2.38 | 2.20 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.95 | 1.73 | 4.10 | 2.35 | 2.18 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.86 | 2.00 | 2.75 / 1.84 | 2.00 | 4.18 | 3.92 | 1.79 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.91 | 1.91 | 1.25 / 2.11 | 1.74 | 4.50 | 2.43 | 2.37 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.36 | 1.52 | 2.75 / 1.88 | 2.02 | 4.28 | 4.01 | 1.84 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.17 | 1.60 | 1.25 / 1.98 | 1.74 | 4.30 | 2.30 | 2.28 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 6.40 | 1.12 | 151.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C1 Châu Âu
- 04/08KTArarat-ArmeniaCelje21
- 04/08KTMjallby AIFSlovan Bratislava12
- 05/08KTHapoel Beer ShevaFK Crvena Zvezda10
- 05/08KTLevski SofiaKairat Almaty10
- 05/08KTOlympiakos PiraeusNEC Nijmegen00
- 05/08KTUnion St. GilloiseBodo/Glimt33
- 05/08KTDinamo ZagrebKauno Žalgiris50
- 05/08KTSparta PrahaLyon21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Sturm Graz vs Fenerbahce thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sturm Graz 0-1 Fenerbahce (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Talisca 66' (phạt đền) cho Fenerbahce.
Trận Sturm Graz vs Fenerbahce diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Sturm Graz vs Fenerbahce thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:30 ngày 12/08.
Trận Sturm Graz vs Fenerbahce đá ở sân nào?
Trận đấu Sturm Graz vs Fenerbahce đã diễn ra trên sân Merkur Arena tại Graz.
Tỷ lệ dự đoán trận Sturm Graz vs Fenerbahce như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Sturm Graz có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Fenerbahce thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Sturm Graz và Fenerbahce thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Sturm Graz thắng 0, hòa 1, thua 2.
