Kết quả Fenerbahce vs Sturm Graz - Cúp C1 Châu Âu
Fenerbahce
Sturm Graz- Talisca 9'
- M. Greenwood 45'
Nhận định trước trận Fenerbahce vs Sturm Graz - Cúp C1 Châu Âu
Fenerbahce vs Sturm Graz (Cúp C1 Châu Âu) đã khép lại với kết quả Fenerbahce thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Sturm Graz với tỷ lệ 45%. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Sturm Graz (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Fenerbahce đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 0.5 bàn thua mỗi trận, còn Sturm Graz là 3.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Fenerbahce thắng 2, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Fenerbahce
#20
1 điểm · 1 trận
0T-1H-0B
Sturm Graz
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-1.50), Fenerbahce được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Fenerbahce 1.33 - Hòa 5.00 - Sturm Graz 8.70.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.50 / 1.93 | 1.80 | 3.50 / 2.35 | 1.57 | 1.33 | 5.00 | 8.70 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.77 | 1.93 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 1.80 | 2.50 | 6.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.33 | 5.00 | 7.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.82 | 1.98 | — | — | 1.80 | 2.50 | 6.50 |
| Unibet | Toàn trận | -1.50 / 1.89 | 1.78 | 3.00 / 1.91 | 1.77 | 1.33 | 5.10 | 8.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.86 | 1.81 | 1.74 | 2.65 | 6.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.65 | 1.42 | 3.00 / 1.87 | 1.89 | 1.39 | 5.53 | 8.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.32 | 1.50 | 1.25 / 1.94 | 1.89 | 1.79 | 2.62 | 6.80 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 1.94 | 1.91 | 3.00 / 1.85 | 1.99 | 1.33 | 5.65 | 7.46 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 2.02 | 1.81 | 1.25 / 1.91 | 1.91 | 1.72 | 2.82 | 7.42 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.43 | 2.75 | 2.50 / 6.25 | 1.12 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C1 Châu Âu
- 04/08KTMjallby AIFSlovan Bratislava12
- 04/08KTArarat-ArmeniaCelje21
- 05/08KTLevski SofiaKairat Almaty10
- 05/08KTHapoel Beer ShevaFK Crvena Zvezda10
- 05/08KTDinamo ZagrebKauno Žalgiris50
- 05/08KTSparta PrahaLyon21
- 05/08KTOlympiakos PiraeusNEC Nijmegen00
- 05/08KTUnion St. GilloiseBodo/Glimt33
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Fenerbahce vs Sturm Graz thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Fenerbahce 2-0 Sturm Graz (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: Talisca 9', M. Greenwood 45' cho Fenerbahce.
Trận Fenerbahce vs Sturm Graz diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Fenerbahce vs Sturm Graz thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:00 ngày 06/08.
Trận Fenerbahce vs Sturm Graz đá ở sân nào?
Trận đấu Fenerbahce vs Sturm Graz đã diễn ra trên sân Chobani Stadium tại Istanbul.
Tỷ lệ dự đoán trận Fenerbahce vs Sturm Graz như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Fenerbahce có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Sturm Graz thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Fenerbahce và Sturm Graz thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Fenerbahce thắng 2, hòa 1, thua 0.
