Kết quả Racing Montevideo vs Albion FC - VĐQG Uruguay
Racing Montevideo
Albion FC- Agustin De la Cuesta 80'
Nhận định trước trận Racing Montevideo vs Albion FC - VĐQG Uruguay
Trận đấu Racing Montevideo vs Albion FC tại VĐQG Uruguay đã kết thúc với kết quả Racing Montevideo thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Racing Montevideo có 49% khả năng thắng, hòa 29% và Albion FC thắng 23%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Racing Montevideo có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 0 trận thua trước Albion FC trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 01/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Racing Montevideo
#4
53 điểm · 31 trận
14T-11H-6B
Albion FC
#9
37 điểm · 31 trận
10T-7H-14B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Racing Montevideo với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Racing Montevideo 1.88 - Hòa 3.30 - Albion FC 3.95.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.65 | 1.88 | 3.30 | 3.95 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.48 | 2.45 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 2.40 | 2.10 | 4.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.80 | 3.10 | 4.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.60 | 2.10 | 4.75 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.85 | 2.00 / 1.72 | 1.95 | 1.85 | 3.15 | 4.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 0.75 / 1.67 | 2.02 | 2.55 | 2.04 | 4.70 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.65 | 2.25 / 1.90 | 1.80 | 1.78 | 3.24 | 4.38 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.74 | 0.75 / 1.66 | 2.06 | 2.46 | 1.96 | 5.29 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.99 | 2.25 / 1.97 | 1.85 | 1.85 | 3.45 | 4.46 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.94 | 1.86 | 1.00 / 2.14 | 1.70 | 2.50 | 2.13 | 5.23 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.58 | 2.35 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 41.00 | 501.00 |
Trận khác · Clausura - 4 VĐQG Uruguay
- 29/08KTWanderersCentral Espanol30
- 29/08KTProgresoDanubio10
- 30/08KTBoston RiverCerro11
- 30/08KTJuventudDeportivo Maldonado20
- 30/08KTDefensor SportingAtletico Torque13
- 31/08KTPenarolClub Nacional01
- 31/08KTCerro LargoLiverpool Montevideo11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Racing Montevideo vs Albion FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Racing Montevideo 1-0 Albion FC (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Agustin De la Cuesta 80' cho Racing Montevideo.
Trận Racing Montevideo vs Albion FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Racing Montevideo vs Albion FC thuộc khuôn khổ VĐQG Uruguay đã diễn ra lúc 01:30 ngày 01/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Racing Montevideo vs Albion FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Racing Montevideo có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, Albion FC thắng 23%.
Lịch sử đối đầu giữa Racing Montevideo và Albion FC thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Racing Montevideo thắng 2, hòa 3, thua 0.
