Kết quả Patro Eisden vs Club Brugge II - Hạng 2 Bỉ
Patro Eisden
Club Brugge II- R. Nainggolan 66' (pen)
- N. Amengai 26'
- M. Soria 88'
Nhận định trước trận Patro Eisden vs Club Brugge II - Hạng 2 Bỉ
Trận đấu Patro Eisden vs Club Brugge II tại Hạng 2 Bỉ đã kết thúc với kết quả Club Brugge II thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Patro Eisden có 49% khả năng thắng, hòa 28% và Club Brugge II thắng 24%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Patro Eisden hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Patro Eisden có 4 trận thắng, 2 trận hòa và 0 trận thua trước Club Brugge II trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Patro Eisden
#13
3 điểm · 6 trận
1T-0H-5B
Club Brugge II
#9
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Patro Eisden với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Patro Eisden 1.90 - Hòa 3.35 - Club Brugge II 3.85.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.83 | 1.90 | 1.90 | 3.35 | 3.85 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.45 | 2.55 | 1.50 / 2.55 | 1.45 | 2.45 | 2.15 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.73 | 3.50 | 4.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.38 | 2.25 | 4.75 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.78 | 1.89 | 2.50 / 1.83 | 1.84 | 1.81 | 3.35 | 3.95 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.74 | 1.96 | 2.38 | 2.25 | 4.30 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.99 | 1.66 | 2.50 / 1.85 | 1.85 | 1.79 | 3.50 | 4.03 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.76 | 1.00 / 1.81 | 1.89 | 2.37 | 2.13 | 4.68 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.99 | 2.50 / 1.92 | 1.90 | 1.84 | 3.62 | 4.18 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.88 | 1.00 / 1.83 | 1.97 | 2.41 | 2.29 | 4.75 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.78 | 2.03 | 3.50 / 6.25 | 1.12 | 501.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Bỉ
- 29/08KTSporting HasseltKAA Gent II02
- 29/08KTLokeren-TemseKRC Genk II24
- 29/08KTLiègeDender12
- 29/08KTRSC Anderlecht IIBeerschot VA01
- 30/08KTExcelsior VirtonFrancs Borains01
- 31/08KTSeraing UnitedK. Lierse S.K.11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Patro Eisden vs Club Brugge II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Patro Eisden 1-2 Club Brugge II (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: R. Nainggolan 66' (phạt đền) cho Patro Eisden; N. Amengai 26', M. Soria 88' cho Club Brugge II.
Trận Patro Eisden vs Club Brugge II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Patro Eisden vs Club Brugge II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 01:00 ngày 30/08.
Trận Patro Eisden vs Club Brugge II đá ở sân nào?
Trận đấu Patro Eisden vs Club Brugge II đã diễn ra trên sân Patrostadion tại Maasmechelen.
Tỷ lệ dự đoán trận Patro Eisden vs Club Brugge II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Patro Eisden có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Club Brugge II thắng 24%.
Lịch sử đối đầu giữa Patro Eisden và Club Brugge II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Patro Eisden thắng 4, hòa 2, thua 0.
