Kết quả Lokeren-Temse vs KRC Genk II - Hạng 2 Bỉ
Lokeren-Temse
KRC Genk II- V. Mabanza 31' (pen)
- M. Pau 85'
- M. Kim 2'
- J. Coenen 25' (pen)
- Y. Yoshinaga 63'
- M. Kim 68'
Nhận định trước trận Lokeren-Temse vs KRC Genk II - Hạng 2 Bỉ
Lokeren-Temse vs KRC Genk II (Hạng 2 Bỉ) đã khép lại với kết quả KRC Genk II thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Lokeren-Temse với tỷ lệ 55%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Lokeren-Temse hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Lokeren-Temse thắng 2, hòa 2, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lokeren-Temse
#7
10 điểm · 6 trận
3T-1H-2B
KRC Genk II
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Lokeren-Temse được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Lokeren-Temse 1.73 - Hòa 3.80 - KRC Genk II 4.10.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.77 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.73 | 3.80 | 4.10 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 2.05 | 1.70 | 2.20 | 2.40 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.67 | 3.80 | 3.90 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.20 | 2.50 | 4.33 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.67 | 2.05 | 3.00 / 1.77 | 1.90 | 1.68 | 3.80 | 4.00 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.12 | 1.61 | 2.20 | 2.48 | 4.20 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 1.84 | 3.25 / 1.93 | 1.78 | 1.63 | 4.10 | 4.15 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.76 | 1.91 | 1.25 / 1.80 | 1.90 | 2.14 | 2.43 | 4.40 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.91 | 1.93 | 3.25 / 2.01 | 1.82 | 1.73 | 3.40 | 5.31 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.07 | 1.76 | 1.25 / 1.85 | 1.95 | 2.07 | 2.64 | 4.98 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.43 | 2.75 | 6.50 / 5.90 | 1.13 | 451.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Bỉ
- 29/08KTSporting HasseltKAA Gent II02
- 29/08KTRSC Anderlecht IIBeerschot VA01
- 29/08KTLiègeDender12
- 30/08KTPatro EisdenClub Brugge II12
- 30/08KTExcelsior VirtonFrancs Borains01
- 31/08KTSeraing UnitedK. Lierse S.K.11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lokeren-Temse vs KRC Genk II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lokeren-Temse 2-4 KRC Genk II (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: V. Mabanza 31' (phạt đền), M. Pau 85' cho Lokeren-Temse; M. Kim 2', J. Coenen 25' (phạt đền), Y. Yoshinaga 63', M. Kim 68' cho KRC Genk II.
Trận Lokeren-Temse vs KRC Genk II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lokeren-Temse vs KRC Genk II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 01:00 ngày 29/08.
Trận Lokeren-Temse vs KRC Genk II đá ở sân nào?
Trận đấu Lokeren-Temse vs KRC Genk II đã diễn ra trên sân Daknamstadion tại Lokeren.
Tỷ lệ dự đoán trận Lokeren-Temse vs KRC Genk II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lokeren-Temse có 55% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, KRC Genk II thắng 18%.
Lịch sử đối đầu giữa Lokeren-Temse và KRC Genk II thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Lokeren-Temse thắng 2, hòa 2, thua 0.
