Kết quả Nõmme United II vs Elva - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II
ElvaNhận định trước trận Nõmme United II vs Elva - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II vs Elva (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Elva thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Elva với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Elva hoặc Nõmme United II, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Nõmme United II thắng 2, hòa 0, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme United II
#8
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
Elva
#4
48 điểm · 31 trận
14T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Nõmme United II 2.75 - Hòa 3.90 - Elva 2.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.73 | 3.50 / 1.75 | 1.85 | 2.75 | 3.90 | 2.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.67 | 1.50 / 1.80 | 1.77 | 3.00 | 2.60 | 2.50 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.40 | 2.75 | 2.75 | 3.90 | 2.05 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.85 | — | — | 3.10 | 2.62 | 2.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.61 | 1.94 | 2.70 | 3.75 | 1.97 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.72 | 1.88 | 3.05 | 2.70 | 2.40 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 1.85 | 1.80 | 3.14 | 3.90 | 1.94 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.25 | 1.57 | 1.50 / 1.88 | 1.82 | 3.46 | 2.65 | 2.37 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.78 | 3.50 / 1.88 | 1.78 | 2.72 | 3.63 | 1.97 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.04 | 1.65 | 1.50 / 1.92 | 1.73 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.75 / 2.85 | 1.40 | 1.50 / 4.10 | 1.23 | 41.00 | 6.00 | 1.13 |
Trận khác vòng 26 Hạng 2 Estonia
- 29/08KTFC TallinnNõmme Kalju II02
- 29/08KTMaarduFCI Levadia II42
- 29/08KTFlora IITallinna Kalev50
- 29/08KTTartu WelcoViimsi13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme United II vs Elva thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme United II 0-1 Elva (hiệp 1: 0-1).
Trận Nõmme United II vs Elva diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme United II vs Elva thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:30 ngày 03/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme United II vs Elva như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme United II có 29% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Elva thắng 47%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme United II và Elva thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Nõmme United II thắng 2, hòa 0, thua 0.
