Kết quả Maardu vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Maardu
FCI Levadia IINhận định trước trận Maardu vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Maardu vs FCI Levadia II (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Maardu thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maardu với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maardu hoặc FCI Levadia II, kèm kèo tài xỉu trên 3.75 bàn. Lịch sử đối đầu 5 trận gần nhất giữa 2 đội: Maardu thắng 4, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Maardu
#6
41 điểm · 28 trận
12T-5H-11B
FCI Levadia II
#5
44 điểm · 30 trận
14T-2H-14B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Maardu được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Maardu 2.10 - Hòa 4.00 - FCI Levadia II 2.60.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.65 | 2.00 | 2.00 | 3.90 | 2.75 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.00 | 1.50 / 1.70 | 1.90 | 2.45 | 2.62 | 3.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.30 | 3.40 | 2.10 | 4.00 | 2.60 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.50 | 2.75 | 2.88 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.64 | 1.90 | 2.08 | 3.70 | 2.55 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.74 | 1.85 | 2.48 | 2.70 | 2.95 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 1.95 | 3.75 / 1.81 | 1.81 | 1.94 | 4.05 | 2.95 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.96 | 1.70 | 1.50 / 1.80 | 1.88 | 2.37 | 2.59 | 3.30 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.80 | 3.75 / 1.83 | 1.88 | 1.90 | 3.79 | 2.97 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.78 | 1.50 / 1.79 | 1.91 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.60 | 2.30 | 6.50 / 6.00 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 26 Hạng 2 Estonia
- 29/08KTFC TallinnNõmme Kalju II02
- 29/08KTFlora IITallinna Kalev50
- 29/08KTTartu WelcoViimsi13
- 03/09KTNõmme United IIElva01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maardu vs FCI Levadia II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maardu 4-2 FCI Levadia II (hiệp 1: 2-2).
Trận Maardu vs FCI Levadia II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maardu vs FCI Levadia II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 16:30 ngày 29/08.
Trận Maardu vs FCI Levadia II đá ở sân nào?
Trận đấu Maardu vs FCI Levadia II đã diễn ra trên sân Maardu linnastaadion.
Tỷ lệ dự đoán trận Maardu vs FCI Levadia II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maardu có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, FCI Levadia II thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Maardu và FCI Levadia II thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Maardu thắng 4, hòa 0, thua 1.
