Nhận định soi kèo Klubi-04 vs KäPa (Cúp Hạng nhất Phần Lan): dữ liệu nghiêng về Klubi-04 với tỷ lệ 49%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Klubi-04 hoặc KäPa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Klubi-04 cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với KäPa trong giai đoạn gần đây (88% - 13%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Klubi-04 ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 1.8 bàn/trận, trong khi KäPa ghi 0.6 và để thủng 1.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Klubi-04 có 4 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước KäPa trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Klubi-04
#8
16 điểm · 20 trận
3T-7H-10B
KäPa
#9
16 điểm · 20 trận
4T-4H-12B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Klubi-04 với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Klubi-04 1.90 - Hòa 3.50 - KäPa 3.40.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.50 | 2.50 | 3.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.90 | 3.50 | 3.40 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.06 | 1.62 | 3.25 / 1.96 | 1.75 | 1.86 | 3.58 | 3.54 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.73 | 1.25 / 1.84 | 1.85 | 2.40 | 2.28 | 4.04 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.89 | 3.00 / 1.83 | 1.97 | 1.90 | 3.77 | 3.62 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.84 | 1.25 / 1.88 | 1.89 | 2.37 | 2.51 | 3.97 |