KäPa
Klubi-04KäPa vs Klubi-04 (Cúp Hạng nhất Phần Lan) đã khép lại với kết quả Klubi-04 thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Klubi-04 với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Klubi-04. Về hiệu suất ghi bàn, Klubi-04 đang vượt trội hơn hẳn KäPa (31% so với 69%). Về phong độ gần đây, KäPa đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 2.2 bàn thua mỗi trận, còn Klubi-04 là 1.4 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: KäPa thắng 4, hòa 2, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 18/07/2026.
KäPa
#9
16 điểm · 20 trận
4T-4H-12B
Klubi-04
#8
16 điểm · 20 trận
3T-7H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), KäPa được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: KäPa 2.20 - Hòa 3.40 - Klubi-04 2.88.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 2.75 | 2.20 | 3.30 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.65 | 2.15 | 2.10 | 3.50 | 2.95 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.88 | 2.30 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 2.20 | 3.40 | 2.88 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.23 | 1.50 | 2.55 | 2.35 | 3.30 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.57 | 2.15 | 2.10 | 3.40 | 2.85 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.66 | 2.04 | 1.25 / 1.94 | 1.73 | 2.74 | 2.19 | 3.54 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 3.00 / 1.89 | 1.74 | 2.17 | 3.42 | 2.88 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.72 | 2.15 | 1.25 / 2.04 | 1.79 | 2.82 | 2.42 | 3.49 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.87 | 2.75 / 1.84 | 2.00 | 2.27 | 3.64 | 2.99 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.48 | 2.60 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |