Kết quả Csikszereda vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Csikszereda
CFR 1907 ClujNhận định trước trận Csikszereda vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Csikszereda vs CFR 1907 Cluj (VĐQG Romania) đã khép lại với kết quả CFR 1907 Cluj thắng 3-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CFR 1907 Cluj với tỷ lệ 49%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CFR 1907 Cluj hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Csikszereda thắng 0, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật của các nhà cái (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Csikszereda
#16
1 điểm · 11 trận
0T-1H-10B
CFR 1907 Cluj
#10
13 điểm · 10 trận
4T-1H-5B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (0.50), CFR 1907 Cluj được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Csikszereda 3.55 - Hòa 3.40 - CFR 1907 Cluj 1.94.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.50 / 1.80 | 1.91 | 2.50 / 1.85 | 1.90 | 3.55 | 3.40 | 1.94 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.35 | 1.53 | 1.50 / 2.55 | 1.45 | 3.80 | 2.15 | 2.55 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 3.70 | 3.30 | 1.85 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | 1.50 / 2.75 | 1.40 | 4.50 | 2.20 | 2.50 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.78 | 1.89 | 2.50 / 1.87 | 1.80 | 3.75 | 3.45 | 1.98 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.78 | 1.90 | 3.85 | 2.12 | 2.43 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 2.09 | 1.62 | 2.50 / 1.90 | 1.85 | 3.68 | 3.52 | 1.93 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.73 | 1.99 | 1.00 / 1.84 | 1.89 | 4.44 | 2.13 | 2.47 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.96 | 2.50 / 1.93 | 1.88 | 3.81 | 3.56 | 1.95 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.79 | 2.03 | 1.00 / 1.86 | 1.93 | 4.44 | 2.25 | 2.57 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.78 | 2.03 | 5.50 / 7.00 | 1.10 | 501.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 7 VĐQG Romania
- 28/08KTFC VoluntariOţelul22
- 29/08KTUniversitatea ClujPetrolul Ploiesti23
- 29/08KTArges PitestiSepsi OSK Sfantu Gheorghe01
- 30/08KTCorvinul HunedoaraDinamo Bucuresti11
- 30/08KTFarul ConstantaFC Botosani00
- 31/08KTFCSBUta Arad13
- 01/09KTRapidUniversitatea Craiova11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Csikszereda vs CFR 1907 Cluj thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Csikszereda 2-3 CFR 1907 Cluj (hiệp 1: 1-2).
Trận Csikszereda vs CFR 1907 Cluj diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Csikszereda vs CFR 1907 Cluj thuộc khuôn khổ VĐQG Romania đã diễn ra lúc 20:00 ngày 29/08.
Trận Csikszereda vs CFR 1907 Cluj đá ở sân nào?
Trận đấu Csikszereda vs CFR 1907 Cluj đã diễn ra trên sân Stadionul Municipal tại Miercurea Ciuc.
Tỷ lệ dự đoán trận Csikszereda vs CFR 1907 Cluj như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Csikszereda có 24% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, CFR 1907 Cluj thắng 49%.
Lịch sử đối đầu giữa Csikszereda và CFR 1907 Cluj thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Csikszereda thắng 0, hòa 1, thua 1.
