Trước trận đấu giữa Cerro và Racing Montevideo tại VĐQG Uruguay, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Cerro có 20% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 29% và Racing Montevideo thắng 51%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Cerro thắng 4, hòa 2, thua 4. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Racing Montevideo hạng 1 (31 điểm) so với Cerro hạng 16 (10 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Cerro
#16
10 điểm · 15 trận
2T-4H-9B
Racing Montevideo
#1
31 điểm · 15 trận
9T-4H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (0.50), Racing Montevideo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Cerro 4.20 - Hòa 3.00 - Racing Montevideo 1.83.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | 0.50 / 1.53 | 2.38 | 5.00 | 1.95 | 2.62 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 1.50 | 2.50 | 4.20 | 3.00 | 1.83 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.72 | 1.95 | 0.75 / 1.79 | 1.89 | 5.73 | 1.87 | 2.53 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.63 | 2.03 | 2.00 / 1.81 | 1.81 | 4.60 | 3.04 | 1.81 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.96 | 0.75 / 1.79 | 1.97 | 5.51 | 2.01 | 2.56 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.98 | 1.83 | 2.00 / 1.89 | 1.89 | 4.74 | 3.25 | 1.83 |