Cerro
Racing MontevideoCerro vs Racing Montevideo (VĐQG Uruguay) đã khép lại với kết quả Cerro thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Racing Montevideo với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Racing Montevideo, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Racing Montevideo cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Cerro trong giai đoạn gần đây (20% - 80%). Về phong độ gần đây, Cerro đạt hiệu suất 0.8 bàn thắng - 1.6 bàn thua mỗi trận, còn Racing Montevideo là 0.6 - 0.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Cerro thắng 3, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Cerro
#16
10 điểm · 15 trận
2T-4H-9B
Racing Montevideo
#1
31 điểm · 15 trận
9T-4H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Racing Montevideo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Cerro 5.10 - Hòa 3.25 - Racing Montevideo 1.71.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.55 | 2.30 | 5.50 | 1.95 | 2.38 |
| 10Bet | Toàn trận | 0.50 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 1.55 | 2.35 | 5.10 | 3.25 | 1.71 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.92 | 1.88 | — | — | 6.50 | 1.95 | 2.40 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 1.50 | 2.50 | 4.50 | 3.60 | 1.67 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.54 | 2.28 | 5.50 | 2.00 | 2.48 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.98 | 1.72 | 2.00 / 1.96 | 1.74 | 4.90 | 3.20 | 1.75 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.81 | 1.85 | 0.75 / 1.79 | 1.91 | 5.95 | 1.91 | 2.35 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.80 | 1.95 | 2.00 / 1.92 | 1.86 | 5.19 | 3.34 | 1.73 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.93 | 1.88 | 0.75 / 1.84 | 1.96 | 6.39 | 2.02 | 2.46 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 2.01 | 2.00 / 1.98 | 1.86 | 5.38 | 3.43 | 1.75 |