Zimbru
SirețiZimbru vs Sireți (VĐQG Moldova) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Zimbru với tỷ lệ 50%. Về phong độ, Zimbru đang vượt trội hơn hẳn Sireți (100% so với 0%). Về phong độ gần đây, Zimbru đạt hiệu suất 1.7 bàn thắng - 1.3 bàn thua mỗi trận, còn Sireți là 0.3 - 2.7 bàn/trận. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Zimbru
#2
17 điểm · 9 trận
5T-2H-2B
Sireți
#7
5 điểm · 8 trận
0T-5H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-3.00), Zimbru được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Zimbru 1.09 - Hòa 9.50 - Sireți 21.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.92 | 1.88 | — | — | 1.33 | 3.40 | 17.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -3.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.33 | 3.25 | 1.09 | 9.50 | 21.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -1.00 / 1.73 | 1.92 | 1.50 / 1.90 | 1.78 | 1.37 | 3.06 | 18.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -3.00 / 1.89 | 1.79 | 3.75 / 1.83 | 1.85 | 1.03 | 9.40 | 25.00 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.25 / 1.93 | 1.74 | 1.50 / 1.81 | 1.85 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -3.00 / 1.88 | 1.80 | 3.75 / 1.80 | 1.88 | 1.05 | 9.63 | 20.18 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -0.25 / 3.45 | 1.30 | 2.50 / 4.80 | 1.18 | 10.00 | 1.06 | 29.00 |