Nhận định soi kèo Zamora vs UD Logroñés (Primera División RFEF - Group 1): dữ liệu nghiêng về Zamora với tỷ lệ 48%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Zamora hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. UD Logroñés cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Zamora trong giai đoạn gần đây (20% - 80%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Zamora ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi UD Logroñés ghi 2.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Zamora có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước UD Logroñés trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Zamora
#3
61 điểm · 38 trận
17T-10H-11B
UD Logroñés
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Zamora với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Zamora 1.83 - Hòa 3.20 - UD Logroñés 3.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.50 | 2.05 | 4.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.25 | 1.62 | 1.83 | 3.20 | 3.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.03 | 1.67 | 0.75 / 1.67 | 2.02 | 2.61 | 1.92 | 4.97 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.62 | 2.11 | 2.25 / 1.93 | 1.78 | 1.89 | 3.12 | 4.00 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.99 | 1.79 | 0.75 / 1.67 | 2.13 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.92 | 1.87 | 2.25 / 1.99 | 1.81 | 1.91 | 3.14 | 4.01 |