Nhận định soi kèo Vitória de Sernache vs CF Os Belenenses (Portugal Liga 3): dữ liệu nghiêng về CF Os Belenenses với tỷ lệ 58%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa CF Os Belenenses hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: CF Os Belenenses hạng 1 (9 điểm) so với Vitória de Sernache hạng 9 (1 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo.
Vitória de Sernache
#9
1 điểm · 3 trận
0T-1H-2B
CF Os Belenenses
#1
9 điểm · 3 trận
3T-0H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (1.00), CF Os Belenenses được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Vitória de Sernache 5.25 - Hòa 3.60 - CF Os Belenenses 1.53.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | — | — | — | — | 5.50 | 2.25 | 2.05 |
| Bet365 | Toàn trận | 1.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 5.25 | 3.60 | 1.53 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.93 | 1.72 | 1.00 / 1.80 | 1.88 | 5.95 | 2.12 | 2.13 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.95 | 1.74 | 2.50 / 1.85 | 1.84 | 5.24 | 3.60 | 1.58 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 2.10 | 1.72 | 1.00 / 1.85 | 1.93 | 5.47 | 2.28 | 2.13 |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.00 / 1.75 | 2.07 | 2.50 / 1.92 | 1.88 | 5.36 | 3.83 | 1.58 |