Viimsi
ElvaTrận đấu Viimsi vs Elva tại Hạng 2 Estonia đã kết thúc với kết quả Elva thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Viimsi có 35% khả năng thắng, hòa 35% và Elva thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Viimsi hoặc hòa. Elva cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Viimsi trong giai đoạn gần đây (36% - 64%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Viimsi ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.4 bàn/trận, trong khi Elva ghi 1.8 và để thủng 1.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Viimsi có 5 trận thắng, 2 trận hòa và 2 trận thua trước Elva trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/07/2026.
Viimsi
#2
44 điểm · 25 trận
13T-5H-7B
Elva
#4
38 điểm · 25 trận
11T-5H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Viimsi với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Viimsi 1.57 - Hòa 4.10 - Elva 4.20.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.05 | 2.60 | 4.33 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 1.57 | 4.10 | 4.20 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.02 | 1.62 | 2.04 | 2.55 | 4.35 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.02 | 1.56 | 1.55 | 3.85 | 4.30 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.35 | 2.90 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.08 | 2.60 | 4.47 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.96 | 1.76 | 3.00 / 1.75 | 1.96 | 1.63 | 4.10 | 4.32 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.33 | 3.30 | 3.50 / 5.50 | 1.15 | 81.00 | 15.00 | 1.03 |