Ventura County
Los Angeles FC IIVentura County vs Los Angeles FC II (USA MLS Next Pro League) đã khép lại với kết quả Ventura County thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Ventura County với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Ventura County hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng tấn công nghiêng hẳn về phía Ventura County (65% - 35%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Ventura County đạt hiệu suất 2.2 bàn thắng - 1.6 bàn thua mỗi trận, còn Los Angeles FC II là 1.2 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Ventura County thắng 1, hòa 2, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Ventura County
#2
45 điểm · 24 trận
15T-0H-9B
Los Angeles FC II
#3
41 điểm · 24 trận
13T-0H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Ventura County được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Ventura County 2.05 - Hòa 3.80 - Los Angeles FC II 2.70.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.00 | 1.50 / 1.85 | 1.73 | 2.55 | 2.50 | 3.10 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.90 | 1.70 | 2.15 | 3.75 | 2.60 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.50 | 2.60 | 3.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.40 | 2.75 | 2.05 | 3.80 | 2.70 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.92 | 1.68 | 2.65 | 2.50 | 2.95 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.93 | 1.71 | 2.23 | 3.60 | 2.55 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.10 | 1.71 | 1.50 / 1.98 | 1.80 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.91 | 3.50 / 1.93 | 1.85 | 2.11 | 3.74 | 2.86 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.75 / 1.26 | 3.70 | 2.50 / 5.50 | 1.15 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |