Nhận định soi kèo Vancouver FC vs Supra du Quebec (VĐQG Canada): dữ liệu nghiêng về Vancouver FC với tỷ lệ 43%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Vancouver FC hoặc Supra du Quebec, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Supra du Quebec cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Vancouver FC trong giai đoạn gần đây (25% - 75%). Về phong độ gần đây, Vancouver FC đạt hiệu suất 0.4 bàn thắng - 1.4 bàn thua mỗi trận, còn Supra du Quebec là 1.2 - 1.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Vancouver FC thắng 1, hòa 1, thua 0. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Vancouver FC
#4
27 điểm · 20 trận
8T-3H-9B
Supra du Quebec
#5
22 điểm · 19 trận
6T-4H-9B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.25), Vancouver FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Vancouver FC 2.05 - Hòa 3.50 - Supra du Quebec 2.88.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.62 | 2.30 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 2.05 | 3.50 | 2.88 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.64 | 2.04 | 1.25 / 1.99 | 1.68 | 2.62 | 2.28 | 3.46 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.84 | 2.75 / 1.80 | 1.88 | 2.10 | 3.64 | 2.85 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.17 | 1.67 | 1.25 / 2.05 | 1.75 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.90 | 2.75 / 1.83 | 1.95 | 2.11 | 3.84 | 2.81 |