Union Saint-Gilloise II
Habay-la-NeuveTrận đấu Union Saint-Gilloise II vs Habay-la-Neuve tại First Amateur Division đã kết thúc với kết quả Union Saint-Gilloise II thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Union Saint-Gilloise II có 46% khả năng thắng, hòa 25% và Habay-la-Neuve thắng 29%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Union Saint-Gilloise II hoặc Habay-la-Neuve, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Union Saint-Gilloise II có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Habay-la-Neuve trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Union Saint-Gilloise II với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Union Saint-Gilloise II 1.95 - Hòa 3.60 - Habay-la-Neuve 3.10.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.95 | 3.60 | 3.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.62 | 2.30 | 3.40 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 1.95 | 2.75 / 1.80 | 1.82 | 1.98 | 3.50 | 3.22 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 2.03 | 1.65 | 1.25 / 1.96 | 1.70 | 2.50 | 2.22 | 3.84 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 2.00 | 1.79 | 2.75 / 1.86 | 1.93 | 1.99 | 3.46 | 3.32 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.03 | 1.76 | 1.25 / 2.06 | 1.74 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.60 | 2.30 | 2.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |