UCV
SantosUCV vs Santos (Copa Sudamericana) đã khép lại với kết quả Santos thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về UCV với tỷ lệ 33%. Về phong độ, Santos đang vượt trội hơn hẳn UCV (0% so với 100%). Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: UCV thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
UCV
Chưa có dữ liệu BXH
Santos
#2
7 điểm · 6 trận
1T-4H-1B
Theo kèo châu Á (0.50), Santos được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: UCV 3.95 - Hòa 3.45 - Santos 1.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.62 | 1.45 | 1.50 / 2.80 | 1.38 | 4.33 | 2.15 | 2.40 |
| 10Bet | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.90 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 3.95 | 3.45 | 1.90 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 2.00 | — | — | 4.75 | 2.10 | 2.60 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 2.00 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 4.50 | 3.40 | 1.85 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.97 | 1.76 | 4.30 | 2.12 | 2.55 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.84 | 1.85 | 2.25 / 1.80 | 1.97 | 4.00 | 3.45 | 1.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.08 | 1.00 / 2.02 | 1.73 | 4.90 | 2.03 | 2.42 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.57 | 2.25 | 2.25 / 1.92 | 2.00 | 4.54 | 3.57 | 1.92 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.89 | 1.93 | 1.00 / 2.03 | 1.80 | 5.12 | 2.20 | 2.46 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 2.00 | 1.85 | 2.25 / 1.86 | 1.98 | 4.43 | 3.50 | 1.85 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 3.00 / 3.55 | 1.28 | 5.50 / 7.80 | 1.09 | 81.00 | 26.00 | 1.01 |