Trans Narva
Flora IITrans Narva vs Flora II (Cúp Quốc Gia Estonia) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Trans Narva với tỷ lệ 33%. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Trans Narva (100% - 0%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-2.00), Trans Narva được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Trans Narva 1.18 - Hòa 6.20 - Flora II 8.80.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | -1.00 / 1.90 | 1.75 | 1.50 / 1.53 | 2.15 | 1.48 | 3.40 | 6.50 |
| 10Bet | Toàn trận | -2.00 / 1.77 | 1.85 | 4.50 / 2.00 | 1.65 | 1.18 | 6.20 | 8.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -1.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 1.53 | 3.25 | 7.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 1.22 | 6.25 | 8.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.69 | 1.97 | 1.75 / 1.85 | 1.81 | 1.51 | 3.05 | 8.25 |
| 1xBet | Toàn trận | -2.25 / 1.86 | 1.76 | 4.25 / 1.87 | 1.81 | 1.16 | 6.60 | 11.40 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.00 / 1.81 | 1.87 | 1.75 / 1.75 | 1.94 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -2.25 / 1.91 | 1.79 | 4.25 / 1.87 | 1.83 | 1.17 | 6.64 | 8.13 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -0.25 / 3.00 | 1.38 | 0.50 / 3.70 | 1.26 | 10.00 | 1.06 | 19.00 |