Nhận định soi kèo Tiszakecske FC vs Szentlőrinc SE (Hạng 2 Hungary): dữ liệu nghiêng về Tiszakecske FC với tỷ lệ 54%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Tiszakecske FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Tiszakecske FC cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Szentlőrinc SE trong giai đoạn gần đây (65% - 35%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Tiszakecske FC ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Szentlőrinc SE ghi 1.2 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Tiszakecske FC có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Szentlőrinc SE trong 6 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Hungary, Tiszakecske FC đang xếp hạng 4 với 9 điểm, trong khi Szentlőrinc SE xếp hạng 8 với 7 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Tiszakecske FC
#4
9 điểm · 5 trận
2T-3H-0B
Szentlőrinc SE
#8
7 điểm · 3 trận
2T-1H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Tiszakecske FC với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Tiszakecske FC 1.91 - Hòa 3.30 - Szentlőrinc SE 3.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.50 | 2.20 | 4.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.91 | 3.30 | 3.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.86 | 1.78 | 1.00 / 1.82 | 1.86 | 2.33 | 2.09 | 4.93 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.94 | 1.70 | 2.50 / 1.83 | 1.85 | 1.76 | 3.40 | 4.18 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.96 | 1.00 / 1.75 | 2.02 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.87 | 2.50 / 1.81 | 1.95 | 1.68 | 3.62 | 4.27 |