Santa Fe
Union MagdalenaSanta Fe vs Union Magdalena (Cúp Quốc Gia Colombia) đã khép lại với kết quả Santa Fe thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Santa Fe với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Santa Fe hoặc hòa. Santa Fe cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Union Magdalena trong giai đoạn gần đây (78% - 22%). Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Santa Fe thắng 5, hòa 2, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Santa Fe được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Santa Fe 1.75 - Hòa 3.75 - Union Magdalena 4.75.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.77 | 1.93 | 1.50 / 2.80 | 1.38 | 2.25 | 2.15 | 4.75 |
| 10Bet | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.75 | 2.50 / 2.00 | 1.77 | 1.75 | 3.75 | 4.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.20 | 2.20 | 6.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 1.70 | 3.60 | 4.75 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.88 | 1.00 / 1.94 | 1.76 | 2.23 | 2.05 | 5.92 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.78 | 1.84 | 2.25 / 1.75 | 1.96 | 1.63 | 3.44 | 5.13 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.72 | 2.01 | 1.00 / 1.90 | 1.81 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.86 | 1.95 | 2.50 / 2.03 | 1.79 | 1.66 | 3.48 | 5.28 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.40 | 2.85 | 2.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 451.00 |