Nhận định soi kèo San Luis vs Cobreloa (Hạng 2 Chile): dữ liệu nghiêng về San Luis với tỷ lệ 43%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa San Luis hoặc Cobreloa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Cobreloa cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với San Luis trong giai đoạn gần đây (42% - 58%). Về phong độ gần đây, San Luis đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 0.6 bàn thua mỗi trận, còn Cobreloa là 1.2 - 0.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: San Luis thắng 2, hòa 3, thua 5. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
San Luis
#4
35 điểm · 22 trận
9T-8H-5B
Cobreloa
#2
41 điểm · 22 trận
11T-8H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.25), San Luis được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: San Luis 2.10 - Hòa 3.25 - Cobreloa 3.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | — | — | 2.75 | 2.25 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.10 | 3.25 | 3.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.64 | 2.07 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | 2.80 | 2.08 | 3.73 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.87 | 1.80 | 2.50 / 1.77 | 1.94 | 2.17 | 3.25 | 3.02 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.17 | 1.00 / 1.73 | 2.07 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.93 | 1.86 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.19 | 3.36 | 2.96 |