Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Saint Etienne được đánh giá 61% khả năng thắng, hòa 22% và Montpellier thắng 17% trong trận Saint Etienne vs Montpellier thuộc khuôn khổ Hạng 2 Pháp. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Saint Etienne hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Saint Etienne (89% - 11%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Saint Etienne ghi trung bình 3.3 bàn và để thủng lưới 0.8 bàn/trận, trong khi Montpellier ghi 0.8 và để thủng 0.3 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Saint Etienne có 7 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Montpellier trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Saint Etienne
#1
9 điểm · 3 trận
3T-0H-0B
Montpellier
#2
7 điểm · 3 trận
2T-1H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Saint Etienne với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Saint Etienne 1.50 - Hòa 3.70 - Montpellier 5.75.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.75 | 1.50 / 2.38 | 1.53 | 2.05 | 2.40 | 5.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 1.50 | 3.70 | 5.75 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.65 | 2.08 | 1.25 / 1.96 | 1.75 | 2.05 | 2.34 | 5.55 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.89 | 3.00 / 1.92 | 1.76 | 1.55 | 4.15 | 5.53 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.00 / 1.94 | 1.93 | 2.75 / 1.85 | 2.00 | 1.57 | 4.29 | 5.56 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.78 | 1.25 / 2.07 | 1.76 | 2.08 | 2.54 | 5.66 |