Nhận định soi kèo Ružomberok vs Spartak Trnava (VĐQG Slovakia): dữ liệu nghiêng về Spartak Trnava với tỷ lệ 55%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Spartak Trnava hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Spartak Trnava cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Ružomberok trong giai đoạn gần đây (0% - 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Ružomberok ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 2.8 bàn/trận, trong khi Spartak Trnava ghi 2.4 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ružomberok có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 4 trận thua trước Spartak Trnava trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Slovakia, Spartak Trnava đang xếp hạng 3 với 10 điểm, trong khi Ružomberok xếp hạng 12 với 1 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Ružomberok
#12
1 điểm · 5 trận
0T-1H-4B
Spartak Trnava
#3
10 điểm · 4 trận
3T-1H-0B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Spartak Trnava với tỷ lệ chấp 0.75, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Ružomberok 4.33 - Hòa 3.80 - Spartak Trnava 1.75.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 4.33 | 2.30 | 2.25 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 4.33 | 3.80 | 1.75 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 1.83 | 1.00 / 1.68 | 2.09 | 4.86 | 2.23 | 2.24 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.77 | 1.86 | 2.75 / 1.93 | 1.83 | 4.33 | 3.78 | 1.73 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | 1.00 / 1.72 | 2.12 | 4.81 | 2.37 | 2.31 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.88 | 1.96 | 2.75 / 1.98 | 1.85 | 4.32 | 3.99 | 1.73 |