Trước trận đấu giữa Ruch Chorzów và Unia Skierniewice tại Hạng nhất Ba Lan, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Ruch Chorzów có 56% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 24% và Unia Skierniewice thắng 21%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Ruch Chorzów hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Ruch Chorzów đang vượt trội hơn hẳn Unia Skierniewice (100% so với 0%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Ruch Chorzów ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Unia Skierniewice ghi 0.8 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Ruch Chorzów có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Unia Skierniewice trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Ruch Chorzów
#10
7 điểm · 5 trận
2T-1H-2B
Unia Skierniewice
#12
6 điểm · 5 trận
2T-0H-3B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Ruch Chorzów với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Ruch Chorzów 1.73 - Hòa 3.50 - Unia Skierniewice 3.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.30 | 2.38 | 4.50 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.73 | 3.50 | 3.90 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.88 | 1.25 / 2.04 | 1.66 | 2.21 | 2.24 | 4.84 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.81 | 1.81 | 2.75 / 1.83 | 1.79 | 1.66 | 3.70 | 4.40 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.99 | 1.25 / 2.14 | 1.68 | 2.23 | 2.39 | 4.86 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.93 | 2.75 / 1.91 | 1.88 | 1.68 | 3.94 | 4.50 |