Riga FC II
Super Nova 2Riga FC II vs Super Nova 2 (Hạng nhất Latvia) đã khép lại với kết quả Riga FC II thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Riga FC II với tỷ lệ 33%. Về phong độ gần đây, Riga FC II đạt hiệu suất 1.6 bàn thắng - 1.4 bàn thua mỗi trận, còn Super Nova 2 là 1.8 - 1.8 bàn/trận. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Riga FC II
#9
20 điểm · 16 trận
6T-2H-8B
Super Nova 2
#7
24 điểm · 18 trận
6T-6H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Riga FC II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Riga FC II 1.73 - Hòa 3.90 - Super Nova 2 3.55.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.85 | 1.73 | 2.20 | 2.50 | 3.75 |
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.73 | 1.93 | 3.50 / 1.90 | 1.73 | 1.73 | 3.90 | 3.55 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.30 | 2.50 | 3.60 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.44 | 2.62 | 1.75 | 4.00 | 3.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.25 / 1.70 | 1.98 | 2.26 | 2.39 | 4.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.91 | 1.72 | 3.25 / 1.74 | 1.92 | 1.76 | 3.80 | 3.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.88 | 1.50 / 1.99 | 1.72 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.78 | 1.94 | 3.25 / 1.77 | 1.94 | 1.76 | 3.71 | 3.44 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.23 | 4.00 | 3.50 / 6.25 | 1.12 | 1.01 | 26.00 | 101.00 |