Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Rentistas được đánh giá 33% khả năng thắng, hòa 32% và Fenix thắng 35% trong trận Rentistas vs Fenix thuộc khuôn khổ Hạng 2 Uruguay. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Fenix hoặc Rentistas, kèm kèo tài xỉu trên 2 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Fenix (29% - 71%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Rentistas ghi trung bình 1.4 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Fenix ghi 1.0 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Rentistas có 0 trận thắng, 4 trận hòa và 6 trận thua trước Fenix trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng 2 Uruguay, Fenix đang xếp hạng 3 với 11 điểm, trong khi Rentistas xếp hạng 7 với 9 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Rentistas
#7
9 điểm · 6 trận
2T-3H-1B
Fenix
#3
11 điểm · 6 trận
3T-2H-1B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Rentistas 2.62 - Hòa 3.00 - Fenix 2.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.88 | — | — | 3.40 | 1.95 | 3.25 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 2.62 | 3.00 | 2.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.79 | 0.75 / 1.80 | 1.88 | 3.58 | 1.83 | 3.35 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.80 | 2.00 / 1.79 | 1.83 | 2.71 | 2.79 | 2.59 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.92 | 1.85 | 0.75 / 1.79 | 1.99 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.94 | 1.85 | 2.00 / 1.88 | 1.91 | 2.77 | 2.84 | 2.65 |