Rapid
Sepsi OSK Sfantu GheorgheRapid vs Sepsi OSK Sfantu Gheorghe (VĐQG Romania) đã khép lại với kết quả Rapid thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Sepsi OSK Sfantu Gheorghe với tỷ lệ 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Sepsi OSK Sfantu Gheorghe. Về hiệu suất ghi bàn, Sepsi OSK Sfantu Gheorghe đang vượt trội hơn hẳn Rapid (33% so với 67%). Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Rapid thắng 1, hòa 4, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 18/07/2026.
Rapid
#3
11 điểm · 6 trận
3T-2H-1B
Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
#11
7 điểm · 6 trận
1T-4H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Rapid được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Rapid 1.72 - Hòa 3.50 - Sepsi OSK Sfantu Gheorghe 4.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.65 | 1.42 | 2.30 | 2.15 | 4.50 |
| 10Bet | Toàn trận | -0.50 / 1.70 | 2.05 | 2.50 / 1.90 | 1.85 | 1.72 | 3.50 | 4.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.30 | 2.25 | 5.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.67 | 3.40 | 4.33 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.82 | 1.86 | 2.23 | 2.20 | 4.90 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.65 | 2.08 | 2.50 / 1.94 | 1.75 | 1.68 | 3.75 | 4.75 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.03 | 1.70 | 1.00 / 1.85 | 1.88 | 2.29 | 2.12 | 5.23 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.65 | 2.50 / 1.88 | 1.87 | 1.73 | 3.62 | 4.58 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.96 | 1.00 / 1.87 | 1.93 | 2.34 | 2.29 | 5.22 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.96 | 1.89 | 2.50 / 1.93 | 1.91 | 1.72 | 3.75 | 4.89 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.13 | 6.00 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 1.00 | 41.00 | 501.00 |