Raith Rovers
PeterheadRaith Rovers vs Peterhead (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả Raith Rovers thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Raith Rovers với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Raith Rovers hoặc hòa. Raith Rovers cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Peterhead trong giai đoạn gần đây (75% - 25%). Về phong độ gần đây, Raith Rovers đạt hiệu suất 1.5 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Peterhead là 1.5 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Raith Rovers thắng 5, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.75), Raith Rovers được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Raith Rovers 1.25 - Hòa 5.25 - Peterhead 9.50.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.57 | 1.65 | 2.62 | 7.50 |
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.55 | 2.35 | 1.25 | 4.80 | 11.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.95 | 1.85 | — | — | 1.67 | 2.75 | 9.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.75 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.25 | 5.25 | 9.50 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.76 | 1.92 | 1.65 | 2.85 | 7.50 |
| Unibet | Toàn trận | -1.50 / 1.70 | 1.98 | 3.25 / 1.95 | 1.74 | 1.26 | 5.75 | 9.50 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.93 | 1.72 | 1.25 / 1.88 | 1.82 | 1.66 | 2.56 | 8.85 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.75 / 1.90 | 1.77 | 3.00 / 1.76 | 1.86 | 1.22 | 5.35 | 10.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 1.83 | 1.93 | 1.25 / 1.84 | 1.92 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.75 / 1.95 | 1.82 | 3.00 / 1.82 | 1.95 | 1.25 | 5.48 | 8.96 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.40 | 2.85 | 1.50 / 5.90 | 1.13 | 1.02 | 21.00 | 501.00 |