Qizilqum
Dinamo SamarqandQizilqum vs Dinamo Samarqand (VĐQG Uzbekistan) đã khép lại với kết quả Dinamo Samarqand thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Dinamo Samarqand với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Dinamo Samarqand. Chỉ số khả năng tấn công nghiêng hẳn về phía Dinamo Samarqand (31% - 69%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Qizilqum đạt hiệu suất 0.8 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Dinamo Samarqand là 1.8 - 2.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Qizilqum thắng 3, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Qizilqum
#11
23 điểm · 19 trận
7T-2H-10B
Dinamo Samarqand
#8
26 điểm · 19 trận
7T-5H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại 10Bet: Qizilqum 2.65 - Hòa 3.10 - Dinamo Samarqand 2.38.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.91 | 1.73 | 0.50 / 1.38 | 2.55 | 3.35 | 2.05 | 3.00 |
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.73 | 2.50 / 2.00 | 1.65 | 2.65 | 3.10 | 2.38 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.25 | 2.05 | 3.10 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.60 | 3.20 | 2.38 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.70 | 1.00 / 2.01 | 1.70 | 3.54 | 1.98 | 2.98 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 2.01 | 2.25 / 1.87 | 1.87 | 2.91 | 3.24 | 2.39 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.91 | 1.88 | 1.00 / 2.06 | 1.75 | 3.29 | 2.09 | 3.24 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.85 | 2.25 / 1.89 | 1.91 | 2.68 | 3.27 | 2.50 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.78 | 2.03 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 126.00 | 26.00 | 1.01 |