Trước trận đấu giữa Puntarenas FC và CS Cartagines tại VĐQG Costa Rica, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Puntarenas FC có 37% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 29% và CS Cartagines thắng 34%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Puntarenas FC hoặc CS Cartagines, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, CS Cartagines đang vượt trội hơn hẳn Puntarenas FC (30% so với 70%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Puntarenas FC ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi CS Cartagines ghi 1.8 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Puntarenas FC có 2 trận thắng, 4 trận hòa và 4 trận thua trước CS Cartagines trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Puntarenas FC
#6
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
CS Cartagines
#3
12 điểm · 6 trận
4T-0H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được nhà cái đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Puntarenas FC 2.45 - Hòa 3.10 - CS Cartagines 2.60.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.98 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.25 | 2.10 | 3.40 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 2.45 | 3.10 | 2.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 1.88 | 1.00 / 1.92 | 1.78 | 3.15 | 1.99 | 3.36 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.90 | 2.25 / 1.76 | 1.95 | 2.46 | 3.08 | 2.64 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.83 | 1.97 | 1.00 / 1.95 | 1.85 | 3.21 | 2.17 | 3.45 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.84 | 2.00 | 2.25 / 1.79 | 2.04 | 2.57 | 3.26 | 2.79 |