Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, PSV Eindhoven được đánh giá 67% khả năng thắng, hòa 19% và Shakhtar Donetsk thắng 14% trong trận PSV Eindhoven vs Shakhtar Donetsk thuộc khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa PSV Eindhoven hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía PSV Eindhoven (60% - 40%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về thành tích đối đầu trực tiếp, PSV Eindhoven có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Shakhtar Donetsk trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
PSV Eindhoven
#28
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
Shakhtar Donetsk
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về PSV Eindhoven với tỷ lệ chấp -1.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: PSV Eindhoven 1.42 - Hòa 4.75 - Shakhtar Donetsk 7.00.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 1.83 | 2.62 | 6.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.95 | 1.90 | 3.50 / 2.30 | 1.62 | 1.42 | 4.75 | 7.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.23 | 1.58 | 1.25 / 1.89 | 1.94 | 1.87 | 2.58 | 6.05 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.85 | 3.00 / 1.79 | 1.94 | 1.46 | 5.03 | 7.04 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.86 | 1.96 | 1.25 / 1.88 | 1.91 | 1.86 | 2.73 | 6.41 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.25 / 1.93 | 1.92 | 3.00 / 1.83 | 2.02 | 1.44 | 4.96 | 6.28 |