Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, Portland Hearts of Pine được đánh giá 43% khả năng thắng, hòa 24% và Westchester SC thắng 32% trong trận Portland Hearts of Pine vs Westchester SC thuộc khuôn khổ USL League One. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Portland Hearts of Pine hoặc Westchester SC, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Westchester SC (33% - 67%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Portland Hearts of Pine ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 2.2 bàn/trận, trong khi Westchester SC ghi 1.2 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Portland Hearts of Pine có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Westchester SC trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo nhà cái và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Portland Hearts of Pine
#15
23 điểm · 24 trận
5T-8H-11B
Westchester SC
#13
23 điểm · 23 trận
6T-5H-12B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Kèo châu Á đang nghiêng về Portland Hearts of Pine với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy nhà cái đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Portland Hearts of Pine 2.05 - Hòa 3.60 - Westchester SC 2.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.68 | 2.15 | — | — | 2.50 | 2.50 | 3.20 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 2.05 | 3.60 | 2.90 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.84 | 3.00 / 1.82 | 1.80 | 2.09 | 3.58 | 2.92 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.63 | 2.06 | 1.25 / 1.89 | 1.79 | 2.58 | 2.29 | 3.50 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.14 | 1.66 | 1.25 / 1.92 | 1.85 | — | — | — |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 1.89 | 1.89 | 3.00 / 1.90 | 1.88 | 2.12 | 3.77 | 2.83 |