Trước trận đấu giữa Pendikspor và Ümraniyespor tại Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Pendikspor có 53% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 26% và Ümraniyespor thắng 21%. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Pendikspor hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Về khả năng phòng thủ, Ümraniyespor đang vượt trội hơn hẳn Pendikspor (35% so với 65%). Về phong độ gần đây, Pendikspor đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 2.2 bàn thua mỗi trận, còn Ümraniyespor là 0.8 - 1.2 bàn/trận. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Pendikspor hạng 13 (5 điểm) so với Ümraniyespor hạng 17 (3 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định được tạo tự động dựa trên dữ liệu thống kê, chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Pendikspor
#13
5 điểm · 5 trận
1T-2H-2B
Ümraniyespor
#17
3 điểm · 5 trận
0T-3H-2B
Thống kê sẽ cập nhật sau khi trận đấu bắt đầu
Theo kèo châu Á (-0.75), Pendikspor được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ cược 1X2 tại Bet365: Pendikspor 1.75 - Hòa 3.40 - Ümraniyespor 3.90.
| Nhà cái | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.38 | 2.20 | 5.00 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 1.75 | 3.40 | 3.90 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.74 | 2.25 / 1.77 | 1.94 | 1.70 | 3.52 | 4.40 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.84 | 1.82 | 1.00 / 1.93 | 1.77 | 2.31 | 2.09 | 5.16 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.91 | 1.00 / 1.99 | 1.82 | 2.40 | 2.21 | 5.13 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 2.03 | 1.81 | 2.25 / 1.83 | 2.00 | 1.78 | 3.77 | 4.29 |